சூறாவளியாக தீவிரம் அடைய வாய்ப்பு-மக்களுக்கு விடுக்கப்பட்ட எச்சரிக்கை

சூறாவளியாக தீவிரம் அடைய வாய்ப்பு-மக்களுக்கு விடுக்கப்பட்ட எச்சரிக்கை

மாண்டேஸ் (Mandous) சூறாவளியாக தீவிரம் அடைய வாய்ப்புள்ளதால் பொதுமக்கள், மீனவர்கள் அவதானமாக இருக்குமாறு அனர்த்த முகாமைத்துவ பிரிவு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

தென்கிழக்கு வங்காள விரிகுடாவில் நேற்றுமுன்தினம் (06) ஏற்பட்ட தாழமுக்கமானது மணிக்கு 22km/h வேகத்தில் மேற்கு- வடமேற்கு திசையில் நகர்ந்து, நேற்று (07) தென்கிழக்கு வங்காள விரிகுடா கடல் பிராந்தியத்தில் காணப்படுவதாக முன்னாள் சிரேஷ்ட வானிலை அதிகாரி க.சூரியகுமாரன் தெரிவித்தார். இது தொடர்பில் மேலும் தெரிவித்த அவர்,

தற்போது திருகோணமலையிலிருந்து கிழக்காக 640 கிலோமீற்றர் தூரத்திலும் யாழ்ப்பாணத்திலிருந்து கிழக்கு -தென்கிழக்காக 780 கிலோ மீற்றர் தூரத்திலும் காரைக்காலில் இருந்து கிழக்கு- தென்கிழக்காக 840 கிலோ மீற்றர் தூரத்திலும் சென்னையிலிருந்து தென்கிழக்காக 900 கிலோ மீற்றர் தூரத்திலும் காணப்படுகின்றது.

இது மேற்கு-வடமேற்கு திசையில் நகர்ந்து ஒரு மாண்டேஸ் சூறாவளியாக தீவிரமடைய வாய்ப்புள்ளது. இதனால், பொதுமக்கள், கடற்றொழிலாளர்கள் அவதானமாக இருக்குமாறும், ஆறுகளில், வாவிகளில், கடல்களில் கடற்றொழிலில் ஈடுபடும் கடற்றொழிலாளர்கள் மிகுந்த அவதானத்துடன் செயற்படுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

CATEGORIES
Share This